Ufaransa Kuikaribisha Ubelgiji Nations League

TIMU ya taifa ya Ufaransa itakuwa mwenyeji wa Ubelgiji Jumatatu, Oktoba 5, 2026, katika mchezo wa UEFA Nations League, utakaopigwa kwenye uwanja wa Stade de France, Saint-Denis. Mchezo huo utaanza saa 21:45 usiku, huku timu hizo zikitarajiwa kuingia uwanjani zikiwa na lengo la kuongeza pointi katika Kundi A1.
Mchezo huo utakuwa wa pili kukutana kwa timu hizo katika kipindi hiki cha Nations League, baada ya Ufaransa kuibuka na ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Ubelgiji mjini Brussels Septemba 28. Michael Olise ndiye aliyefunga bao pekee dakika za mwisho za mchezo huo, akimpa kocha mpya wa Ufaransa, Zinedine Zidane, ushindi wake wa pili tangu kuanza kazi.
Kwa upande wa Ufaransa, mchezo huu unakuja katika kipindi ambacho Zidane anaendelea kujenga kikosi chake. Timu hiyo imeanza kampeni kwa ushindi dhidi ya Uturuki na Ubelgiji, huku Zidane akionyesha utayari wa kufanya mabadiliko katika kikosi kutokana na ratiba yenye michezo mingi ndani ya muda mfupi.
Ubelgiji, chini ya kocha mpya Mark van Bommel, nayo imeonyesha ushindani mkubwa katika michuano hii. Van Bommel alianza kwa ushindi wa 2-0 dhidi ya Italia na kusisitiza kuwa anataka timu yake iendelee kucheza kwa kasi, nguvu na mtindo wa kushambulia hata inapokutana na wapinzani wakubwa.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Macho pia yatakuwa kwa kikosi cha Ufaransa kutokana na kutokuwepo kwa nahodha Kylian Mbappé, ambaye aliumia katika mchezo dhidi ya Uturuki na kukosa michezo dhidi ya Ubelgiji.
Hivyo, wachezaji kama Michael Olise, Ousmane Dembélé na Rayan Cherki wanaweza kuwa sehemu muhimu ya mipango ya Zidane. Mchezo wa Oktoba 5 unatarajiwa kuwa mwingine wenye ushindani mkubwa huku Ufaransa ikicheza nyumbani dhidi ya Ubelgiji.
No comments: