AC Milan dhidi ya Bologna; Mkwanja upo Italy leo

 


KWANINI ukose hela leo! Jisali hapa na kwa dau lolote leo unaweza kuwa miongoni washindi kwenye mchezo wa Mabingwa wa kihistoria wa soka la Italia, AC Milan, wanatarajiwa kushuka dimbani kuvaana na Bologna katika mchezo wa Ligi Kuu ya Italia, Serie A, utakaopigwa Jumanne, Oktoba 28, saa 20:30 usiku.

AC Milan chini ya kocha Ruben Amorim wanaingia kwenye mchezo huo wakitafuta kutumia vizuri faida ya kucheza mbele ya mashabiki wao na kuendeleza harakati za kupambana na timu zinazowania nafasi za juu. Kikosi hicho kinahitaji kuwa makini katika umiliki wa mpira, kujenga mashambulizi yenye madhara na kutumia nafasi zitakazopatikana ili kupata ushindi muhimu.

Kwa upande wa Bologna, timu hiyo itahitaji kuonyesha nidhamu ya hali ya juu ili kuweza kuikabili AC Milan katika uwanja wa San Siro. Bologna wanapaswa kuwa imara katika safu ya ulinzi na kutumia mashambulizi ya kushtukiza kutafuta mabao. Uwezo wao wa kuhimili presha ya wenyeji unaweza kuwa na mchango mkubwa katika kuamua matokeo ya mchezo huo.

Katika rekodi za hivi karibuni za ligi, AC Milan wameonyesha mwendelezo mzuri zaidi kuliko Bologna. Kabla ya mchezo huu, Milan walikuwa nafasi ya nne wakiwa na pointi 15 baada ya mechi saba,

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Huku Bologna wakiwa nafasi ya 15 na pointi tano. Hata hivyo, takwimu hizo haziondoi uwezekano wa Bologna kufanya vizuri, kwani matokeo ya soka huamuliwa na kiwango cha timu ndani ya dakika 90. Jisajili hapa

Kwa ujumla, pambano hilo linatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa, huku AC Milan wakilenga kutumia faida ya uwanja wa nyumbani na Bologna wakisaka matokeo yatakayowainua katika msimamo wa Serie A.

No comments: